Duba, ba kasala ba ne don son sauƙaƙa rayuwa. A gefe guda, koyaushe ina neman ƙananan abubuwa waɗanda za su iya kawar da duk wani ƙaramin koma baya da zai iya faruwa a rana. Ga 'yan uwa masu son shakatawa, Ina da labari mai dadi: Na tattara jerin shawarwarin rayuwa 11. Samfurin zai ba da mafita ga matsalolin da ba ku ma san kuna fuskantar ba.
Yanzu muna da abubuwa da yawa da za mu yi; wani lokaci, kawai ba mu da lokacin da za mu yi hulɗa da ƙananan abubuwa-kamar jiran layi don shawa a dakin motsa jiki, ko bincika da yawa na kayan kula da fata akan teburin sutura yayin neman takamaiman magani.
Don haka, bayan motsa jiki, me yasa ba za ku yi ƙoƙarin yin amfani da gogewar jiki na ƙwayoyin cuta don wartsakewa nan take ba? Don teburin miya mara kyau: akwati mai tsari (kuma kyakkyawa mai kyau) wanda zai iya ɗaukar duk fata da gashin ku.
Bayan haka, ba dukanmu muke ƙoƙari mu rage tashin hankali ba kuma mu ɓata lokacinmu don mu bi da muhimman abubuwa na rayuwa? Don haka da fatan za a kwantar da hankalinku kuma ku ci gaba da karantawa don siyan waɗannan mahimman samfuran shawarwarin rayuwa guda 11. Mafi mahimmanci, duk sun fito ne daga samfuran masu zaman kansu - don haka waɗannan duk sayayya ne da zaku ji daɗi.
Muna haɗa samfuran kawai waɗanda ƙungiyar editan Bustle ta zaɓa. Koyaya, idan kun sayi samfuran ta hanyar haɗin gwiwa a cikin wannan labarin, ƙila mu sami wani yanki na tallace-tallace.
Ko kuna shirin yin WFH har abada ko kuma kun dawo ofis nan ba da jimawa ba, wannan sarkar hasken kunkuru wata hanya ce mai kyau wacce ke ba ku damar santsin gilashin mu cikin yini daga kwamfutar tafi-da-gidanka zuwa kofi da baya. Saka tabarau don sauyawa.
Ko da yake ba ainihin dabarar rayuwa ce ta juyin juya hali ba, Ina so in kawar da damuwa na ranar ta hanyar kunna wuta. Harlem Candle Co., wani kamfani na BIPOC ne ya yi wannan ƙaƙƙarfan kyandir, kuma an yi wahayi daga sandunan ƙarƙashin ƙasa na ƴan shekarun da suka gabata. Ka yi tunani game da shi: vanilla, palo Santo, bourbon, taba da plum. Kusan ina iya jin gilashin manne daga nan.
Jikin kowa daban ne. Idan ana maganar noma jikin ku, yakamata ku fahimce shi sosai. Wannan gwajin DNA zai iya taimaka maka gano ainihin ma'adanai da jikinka ke buƙata (kuma waɗanda ba a buƙata). Dangane da lafiyar mutum, ilimi shine iko.
...Da zarar kun gano abin da jikinku ke so, za ku iya adana bitamin don biyan bukatun. Wadannan multivitamins suna ba ka damar samun nau'o'in sinadirai masu sauƙi a cikin cizo guda-bugu da ƙari, suna da dadi sosai, tare da dandano iri-iri kamar koko, Mint da lemun tsami.
Domin samun saukin goge hakora, na nuna muku wannan saitin man goge baki, wanda ke dauke da man goge baki guda uku masu dauke da sinadarin vitamin wanda zai iya batar da hakora, da hana hankalta, da hana rubewar hakori da kuma sake farfado da enamel. Duk waɗannan an cika su a cikin kayan aikin dopp mai hana ruwa, wanda ke da sauƙin tafiya.
Idan teburin tufafin ku yana cike da asali, kayan gyaran gashi da kayan kwalliya, zaku iya amfani da wannan gilashin tebur ɗin tufa don sarrafa yankin bala'i akan teburin sutura. Za su samar muku da wurin da aka keɓe don adana duk ƙusoshinku, gashinku da kayan gyaran fuska, don haka adana lokaci da safe.
Idan za ku iya nishadantar da abokai da aka yi wa alurar riga kafi, da fatan za a yi amfani da wannan ɗanɗano mai daɗi da ban sha'awa na aioli da miya na zaitun da aka saita don sauƙaƙe abincin dare kamar yadda zai yiwu. Ba da daɗewa ba za ku kasance a shirye don baƙi-har ma waɗanda suka zo da wuri.
Serum ɗinka ba zai ƙara zubewa a cikin akwati ba: wannan maganin kula da gashi an naɗe shi a cikin wani nau'in capsule na musamman wanda nan take ke saka maganin daɗaɗɗen da gashin kishirwa ke sha.
Babu lokacin yin wanka? Babu hukunci a nan. Wadannan goge fuska da jiki suna da sinadarai na kashe kwayoyin cuta da kuma damshi wadanda ke sanya fata fata yayin da suke cire datti da mai, suna barin ka jin tsafta cikin ‘yan dakiku. Sun dace da jakar motsa jiki ko bakin teku.
Na tabbata kun cire bambaro ɗin robobi a yanzu (dama?), Amma wannan saitin bambaro mai sake amfani da shi ya zo tare da bambaro na ƙarfe uku-a cikin jakar jaka mai sanyi, kaɗan kaɗan-don haka ba za ku taɓa kasancewa ba. Bugu da ƙari, kayan aikin tsaftacewa da aka haɗa suna sa tsaftace su iska.
Idan lokacin ku ya yi yawa har ba ku da 'yan mintoci kaɗan don shan kofi, da farko, yi hakuri. Na biyu, me ya sa ba ku kama wadannan kyawawan 'yan mint din ba? Bugu da ƙari, sabon numfashi, suna kuma samar da wani nau'i na maganin kafeyin na halitta, L-theanine da bitamin B don kiyaye ku da kuzari da kuma taimaka muku mayar da hankali kan duk sauran ayyuka a cikin yini. sa'a!
Lokacin aikawa: Agusta-31-2021