Samfuran da ke cikin wannan Wasiƙar Mafi kyawun labarin marubutan siyayyarmu sun zaɓi kansu. Idan kun yi amfani da hanyar haɗin kan wannan shafin don yin siyayya, ƙila mu sami hukumar haɗin gwiwa.
Idan kuna son ɗaukar tsarin tsaftacewa zuwa mataki na gaba, yana da kyau a lura cewa Amazon yana adana adadi mai yawa na kayan aikin tsabtace gida da samfuran da za su iya cire datti kuma su sa aikin gida ya fi sauƙi-tare da man shafawa kaɗan.
Daga squeegees da mops mops zuwa goga da yabo da shahararriyar mai tsabtace Instagram Ms. Hinch kanta, ko da mafi wuya sassa na gidanka ba zai iya gasa da wadannan manyan kayayyakin.
Kafin wannan, mun tattara mafi kyawun samfuran tsaftacewa da zaku iya siya akan Amazon don tsaftar ƙarshe mai zurfi.
Idan kuna neman mai tsabtace tururi mai araha don tsaftace benaye ba tare da matsala ba, kuna cikin sa'a. Yanzu zaku iya samun wannan babban darajar Shark Steam mop akan £46 akan Amazon.
Kuna iya tsara hanyar tsaftacewar ku ta hanyar sarrafa tururi tare da aikin famfo mai sauƙi na hannu, kuma shugaban rectangular zai juya yayin da kuke matsawa zuwa kowane kusurwa da raƙuman ƙasa.
Mix da ruwa don yin manna ko yayyafa a kan rigar da aka dasa. Aboki Masu Kula da Mashina Masu tsabtace gida da yawa na saman sama da foda na wanka na iya cire tsatsa, tsatsa da ma'adinan ma'adinai, da kwandon goge-goge, faucets, tukwane da kwanon kwanon rufi, tanki mai tsafta, bahon wanka, tayal da grout.
ACE2ACE na'urar cire gashi na dabbobi na iya kiyaye gidan ku da suturar gashi. Mirgine baya da baya akan gadon gado, katifa, da bargo don ƙirƙirar gida marassa dabbobi.
Bayan kun gama cire gashin da ba'a so, buɗe ɗakin kuma jefar da shi a cikin kwandon shara. Wasu masu siyayya sun ce yana da tasiri fiye da na'ura mai tsabta.
SonicScrubber goge goge lantarki na gida shine ɓoyayyiyar gem don zurfin tsaftacewar tagogin ɗakin kwana, fale-falen gidan wanka har ma da injin wanki. Kawai danna maballin, zai yi muku dukkan ayyuka masu nauyi.
Tare da kayan haɗi masu dacewa da yawa, ana iya amfani da mai tsabtace tururi don tsaftace yadudduka, kayan ado da kayan aiki. Hakanan zaka iya gyara labule da kafet, gadaje, da sauransu.
Tare da taimakon HG gidan wanka na fesa, cire baƙar fata mara kyau a cikin gida. A cewar abokan cinikin Amazon, wannan mai tsabta mai ƙarfi yana yin bango, hatimi, da fale-falen “kamar sababbi” bayan amfani, “ba tare da gogewa ba.”
Tare da mintuna 40 na lokacin tsaftacewa da fasahar hana haɗa baki, mafi kyawun siyar da Shark mai tsabtar injin tsabtace tsaye yana sa tsaftace kowane bene ya daina aiki.
Hakanan za'a iya canza shi zuwa na'ura mai ɗaukar hoto don tsaftace matakala, sofas da ƙarƙashin kayan daki, kuma an sanye shi da goshin dabbobi don cire gashin dabbobin da ba'a so daga kayan daki.
Yanayi mai danshi da yanayi mai danshi na iya zama wurin kiwo ga koren kyawon da ba'a so da kuma algae akan filin filin ku, yana mai da shi m da datti.
Abin farin, Patio Magic! Hard Surface Cleaner Concentrate zai sa filayenku, shimfidar katako da hanyoyin mota su yi kama da "sabbi". Abin da kawai za ku yi shi ne a tsoma, yi amfani da injin feshin lambu ko tukunyar ruwa don shafa, sannan a bar shi ya bushe cikin kwanaki biyu zuwa hudu don samun sakamako mai ban mamaki.
Misis Hinch ta fi so kuma ƙaunataccen zane Minky yana sa duk ayyukan tsaftacewa da wankewa cikin sauƙi.
Na'urar tsaftacewa mai fuska biyu na rigakafin ƙwayoyin cuta, wacce masu siyayya ke kira "mai canza wasa", tana amfani da fasahar da ba za ta goge ba, don haka za ku iya tabbata cewa ba za ta bar alamomi ba yayin gogewa.
Idan kuna neman kayan aikin tsaftacewa don taimakawa wajen warware waɗancan wuraren da ke da wuyar isa, gami da cire sharuɗɗan shagunan da ba a so a cikin kusurwoyin manyan rufin rufin, to wannan ƙurar gashin fuka-fukan da za a iya janyewa shine mafi kyawun zaɓinku.
Kayan aiki da ke ƙarƙashin radar shine mafi kyau saboda yana iya bushe shawa ba tare da ganin kullun ba.
Ya dace da madubai, tagogi da saman tayal, kuma an sanye shi da ƙugiya masu tsotsa, don haka yana da sauƙin adanawa.
Yi amfani da wannan zane don yin tsaftacewa mai launi. Shahararru a tsakanin masu sha'awar tsaftacewa, masu amfani suna son ƙwaƙƙwaran su, lint-free da luster-free. Wasu abokan ciniki suna ƙididdige su sosai don ɗaukar ƙura daga na'urori da allon TV.
Ra'ayoyin da aka bayyana a cikin abubuwan da ke sama ra'ayoyin masu amfani ne kuma ba lallai ba ne su yi daidai da ra'ayoyin MailOnline.
Za mu sanya ra'ayoyinku da rahotannin labarai ta atomatik zuwa layin lokaci na Facebook kuma mu sanya su a MailOnline a lokaci guda. Don yin wannan, za mu danganta asusun MailOnline tare da asusun Facebook ɗin ku. Za mu nemi ku tabbatar da hakan lokacin da kuka buga Facebook a karon farko.
A kowane post, zaku iya zaɓar ko kuna son buga shi zuwa Facebook. Za a yi amfani da bayanan ku na Facebook don samar muku da abubuwan da aka keɓance, tallace-tallace da tallace-tallace daidai da manufar keɓantawar mu.
Lokacin aikawa: Agusta-30-2021