page_head_Bg

goge goge don kayan lantarki

Yana da wuya iyaye su sami cikakken hutu na dare tsakanin kula da yaranmu, danginmu, aikinmu, har ma da kula da kanmu lokaci-lokaci. Ko da yake muna son kofi, mutum zai iya yin tsayi mai tsawo akan maganin kafeyin, hayaki da ƙarfin zuciya. Gaskiyar ita ce, idan muna son yin aiki a mafi kyawun mu, muna buƙatar barci mai inganci. Abin farin ciki, za ku iya taimaka wa kanku don yin barci mai kyau ta hanyoyi da yawa, daga sarrafa yanayi zuwa shan kari kamar Sleep & Shine™.
Don haka, rage hasken kuma ku zama dadi. Anan akwai dalilai guda shida don sanya ingantaccen barci a saman jerin abubuwan da kuke yi-da yadda ake yin shi.
Kyakkyawan barci ba kawai yana hana cututtuka ba, har ma yana rage haɗarin matsalolin kiwon lafiya masu tsanani kamar cututtukan zuciya da hawan jini. Tabbas, yin barci yawanci yakan fi yin barci da wahala (yana tunatar da ni in yi barci a lokacin karin kumallo).
Ko kuna da matsalar yin barci ko samun matsalar yin barci, ko duka biyun, Magungunan barci mai ɗauke da melatonin na barci & Shine suna da taimako sosai. Melatonin wani hormone ne wanda aka samar a cikin jiki ta dabi'a-yana taimakawa wajen daidaita yanayin barcinku, gami da taimaka muku yin barci. Kuma, kamar duk samfuran Barci & Shine, Sleep Soundly shima ya ƙunshi Shoden® Ashwagandha, wanda aka gwada a asibiti don taimaka muku yin bacci. * Duk lokacin da aka yi ƙaramar hayaniya tana ƙoƙarin tashe ka, wani yana shafa bayanka a hankali, wanda shine zaɓi mafi kyau na gaba.
Shin ko kun san cewa yaron da ya gaji sau da yawa yaro ne mai taurin kai? To, haka abin yake ga manya. Kyakkyawan barci mai kyau yana taimakawa wajen inganta yanayi, don kada ku ji haushi yayin rana. Ko kuma, aƙalla zai iya taimaka maka rage rashin jin daɗi. Hanya ɗaya don cimma wannan burin ita ce ta sa wayarka ta yi barci mai kyau. Kallon baƙi suna jayayya a Facebook bayan tsakar dare ba zai ba ku barci mai kyau ba - idan kuna buƙatar taimako don guje wa jaraba, yi cajin wayarku a cikin dare a wani daki.
Dukkanmu mun saba da kwakwalwar uwa. Wataƙila mu ma mun saba da kwakwalwar mahaifiyar da ta gaji - kamar kwakwalwar uwa ce ta talakawa, amma ta fi gajiya. hayaki. Mudir. Kwakwalwar da ta samu kwanciyar hankali na da matukar muhimmanci don jin mafi kyawu da kuzari. Samun jadawalin barci ba kawai zai ba ku damar samun lokacin barcin da zai taimaka muku jin daɗi ba, amma kuma zai ba ku damar cin ciyawa kuma ku farka a kusan lokaci guda kowace rana. Jikinmu a dabi'a yana so ya kiyaye daidaitaccen kari. Mu taimake su!
Idan kun damu, yana da wuya a yi barci. Abin takaici, rashin barci kuma yana iya sa ka ji damuwa. Wannan mummunan zagayowar ne kuma mai gajiyarwa. Motsa jiki yana da tasiri mai ban mamaki akan kawar da damuwa, wanda kuma yana da kyau ga barci. Ɗaukar ɗan lokaci kaɗan kowace rana don yin gumi, ba wai kawai yanayin ku zai inganta ba, matakin damuwa zai ragu, kuma barcinku na iya amfana. Idan kuna neman ƙarin abin da ke goyan bayan annashuwa da rage damuwa na yau da kullun, da fatan za a kula da kwanciyar hankali na barci & Shine Barci na gida (yana zuwa nan ba da jimawa ba!), Ba ya ƙunshi melatonin, amma har yanzu ya ƙunshi Shoden® Ashwagandha don taimaka muku yin barci. kuma a tashi lafiya A kasa yawan dare. *
Idan ka farka a gajiye sosai, zai yi wuya ka yi tunanin wasu abubuwa da yawa ban da rufe idanunka lokaci na gaba. Wata hanyar inganta barci ita ce samar da alamu ga jikinka yayin da yake gabatowa lokacin kwanta barci. Wannan wani bangare ne na al'adar da muka ambata a baya. Rage fitilun, rage ƙarfin AC da digiri ɗaya ko biyu, kuma kashe duk wani kayan aiki mai girgiza. Lokacin da rana ta faɗi, yanayin zafi ya faɗi, kuma duniya ta yi shuru, jikinmu ya samo asali don barci, don haka za ku yi aiki tare da dabi'ar jiki!
Idan kun ji kuna buƙatar izini don yin hutu 1) Ba kwa buƙatar izini, amma 2) Zan ba ku izini idan ya taimaka. Kasancewa iyaye yana da wahala sosai. Kada ku hana kanku mafi kyawun lokacin hutun kwakwalwar ku - ku huta da kyau kuma ku kara wahala.
Ƙirƙiri daidaitaccen tsarin dare wanda ya dace da ku, kuma kuyi la'akari da shan abubuwan bacci kamar Barci & Shine. Barci mai inganci mai inganci ba kawai abin da kuka cancanci ba, amma abin da kuke buƙata. Barci mai kyau yana nufin kyakkyawan safiya a gare ku, kwakwalwarku da dangin ku.
Duk samfuran Barci & Shine sun ƙunshi Shoden® Ashwagandha, wanda aka gwada ta asibiti don tallafawa bacci mai gyarawa kuma yana taimakawa haɓaka ingancin bacci. * Gwada amfani da Sleep & Shine Sleep ko Barci & Shine Barci An natsuwa da melatonin, babu melatonin, za a huta, murmure kuma a shirye don ranar ku idan kun tashi. *
*Hukumar Abinci da Magunguna ba ta tantance waɗannan maganganun ba. Wannan samfurin ba a amfani da shi don ganowa, magani, warkewa ko hana kowace cuta.
Muna amfani da kukis don tattara bayanai daga burauzar ku don keɓance abun ciki da yin nazarin rukunin yanar gizo. Wani lokaci, muna kuma amfani da kukis don tattara bayanai game da yara ƙanana, amma wannan abu ne da ya bambanta. Ziyarci manufofin mu na sirri don ƙarin bayani.


Lokacin aikawa: Satumba-04-2021