Suna zaune akan ko kusa da bayan gida. Za su sa ku ji daɗi bayan amfani da tukunya. Shafukan wanke-wanke ne kuma suna yin barazana ga tsarin magudanar ruwa na kasa. Koyaya, yakamata ku san mafi kyawun mafita mai tsada: Fohm-mai ba da lambar sadarwa wanda ke canza bayan gida na yau da kullun.
Idan akwai wani daki a cikin gidan da ke buƙatar kwandon shara, bandakin ku ne. Tsakanin cire kayan shafa da ƙwallan auduga da goge-goge maras rinsable da tsaftace hakora da floss ɗin haƙori da kuke son nisantar da ku daga cat ɗinku, waɗannan kwantena masu dacewa hanya ce mai kyau don hana haɗari, ma...
Lokacin da ba na kallon nuni daga jerin kallon keɓewa, zan kalli bidiyoyi na yau da kullun na kulawa da fata a YouTube. Ina jin hayaniya, kuma na yi farin ciki da sanin wanda ya sanya rigar rana da wanda ba ya yi. Amma yawanci, waɗannan bidiyon suna rikita ni. Na lura cewa yawancin shahararrun mutane da alama suna da fata mai kyau ...
Ka tuna cewa cire kayan shafa na yau da kullun yana da ban tsoro sosai, don haka lokacin da kuke tafiya, ba abin mamaki bane cewa tsarin kula da fata a ƙarshen rana yakan zama zaɓi na zaɓi. Ko da yake duk mun fi sani: idan ba ka cire kayan shafa kafin ka kwanta ba, zai toshe pores, wanda zai iya haifar da kuraje ...
A safiyar ranar Litinin, kusan daliban birnin New York miliyan 1 ne suka koma azuzuwansu—amma a ranar farko ta makaranta, gidan yanar gizon duba lafiyar ma’aikatar ilimi ta birnin New York ya ruguje. Binciken da aka yi a gidan yanar gizon yana buƙatar malamai da ɗalibai su kammala kowace rana kafin shiga ...
Shekara mai zuwa, wannan robobi cokali mai yatsu, cokali da wuka ba za su iya fitowa ba a cikin odar ku nan da nan. Mambobin Kwamitin Kare Muhalli da Makamashi na Majalisar City sun amince da wani matakin da zai buƙaci gidajen cin abinci don “samar da abokan ciniki da zaɓi na abinci guda ɗaya wanda ke ƙetare ...
Sai dai idan kun saba da yadda Brian Vaughn da Pia Guerra suka tsara babban jarumin Yorick Brown na "Y: Mutumin Ƙarshe," wannan mutumin zai iya sa ku firgita. Ben Schnetzer, ɗan wasan kwaikwayo wanda ya buga Yorick a cikin jerin shirye-shiryen TV wanda aka saba da shi daga wani labari mai hoto, bai kamata a ɗauki alhakinsa ba.
An tsaya a Boulevard Memorial kusa da Titin Ohio a karshen mako, kusa da sabon Gidan Jana'izar Connie, Gidan Lounge na Rolling Cigar a 1911 ya ba wa ƙananan ƙungiyoyi damar tattarawa da shan sigari a cikin gida mai daɗi. Wannan shine ƙwararriyar ƙwararriyar tsaro mai zaman kanta mai shekaru 45 da manyan motoci ...
A ranar Litinin, lokacin da Nariana Castillo ta shirya wa ɗalibanta na kindergartenda da ƴan aji na farko na ranarsu ta farko a harabar Makarantar Jama'a ta Chicago fiye da kwanaki 530 bayan haka, an hango yanayin al'ada da taurin kai a ko'ina. Tunatarwa mai banƙyama. A cikin sabon akwatin abincin rana, akwai kwalaben cho...
Tare da yawancin ɗalibai a yankinmu suna komawa aji, samun isassun kayan makaranta na iya canza yanayin ɗalibai daga iyalai masu karamin karfi zuwa ga samun nasara nan gaba. Duk da wahalar shekara da annobar ta haifar, mazauna yankin Cabarus sun himmatu wajen taimakawa karatun...
Idan kuna shawagi a cikin Amurka kuma kuna cikin damuwa game da ɗaukar abin tsabtace hannu da gogewar barasa a cikin kayan da kuke ɗauka, Hukumar Tsaron Sufuri ta tweeted wani labari mai daɗi ranar Juma'a. Kuna iya kawo manyan kwalabe na tsabtace hannu, nannade da goge goge, goge-girman tafiye-tafiye...
Tun kafin cutar ta barke, duk duniya tana yin makirci don taimaka muku haɗa motsa jiki cikin ranar aiki. Wani bincike a cikin Journal of Physiology ya nuna cewa farkon rana shine mafi kyawun lokacin yin motsa jiki na rana. Dillalai da 'yan kasuwa sun sanya taron tsakar rana ClassPass a matsayin sabon iko mai ƙarfi na lu ...