page_head_Bg

Me yasa zabar goge jarirai maimakon na talakawa?

Yanzu shafan jarirai kamar diaper ne. Abu ne da ya zama dole ga jarirai. Yana da matukar dacewa kuma yana da tasiri don tsaftace fata na jariri, musamman don tsaftace gashin jariri, don kauce wa dogon lokaci tare da najasar don haifar da ja, kuma yana da matukar dacewa don ɗauka. Amma fatar jaririn tana da laushi sosai, kuma idan an zaɓi gogewar da ba daidai ba, da gaske nan da nan zai haifar da kurji mai ja ko wani abu ya girma! Don haka wannan ‘yar takarda har yanzu ya zama dole a makale ta.

Dangane da haka, na kwatanta gogewar jarirai da manya. Kayan abu da abun da ke ciki na shafan jariri yana da sauƙi. Dangane da sassa daban-daban na amfani, ana iya raba su zuwa shafan jarirai na yau da kullun da kuma goge baki da hannu. Tun da jarirai suna da ɗan aiki kuma galibi suna yin ƙasa a jikinsu, iyaye mata za su yi amfani da su don goge hannaye da hanci. Kuma manyan abubuwan shafan jarirai sune:

1. Danshi da damshi: Fatar jarirai ta kan yi saurin bushewa, musamman a lokacin kaka da damina. Lokacin tsaftace hannun jarirai da datti da datti, tawul ɗin takarda na yau da kullun ko tawul ɗin ba za su iya ɗanɗanar fatar jaririn ba. Gabaɗaya, tawul ɗin takarda na jarirai mafi inganci suna ɗauke da sinadarai masu ɗanɗano irin su aloe vera, waɗanda ke iya ɗora fatar jariri. Matsayin.

2. Karancin gogayya: Fatar jariri tana da laushi kuma jikarin shafa yana da laushi, kuma kayan da ake amfani da su gabaɗaya sirara ne auduga ko yadudduka waɗanda ba a saka ba, don haka sun fi tawul ɗin laushi kuma suna iya rage ɓarna a fatar jariri.

3. Antibacterial: Wasu shafaffu na jarirai suna ɗauke da sinadarai na kashe ƙwayoyin cuta, waɗanda ke hana haɓakar ƙwayoyin cuta yadda ya kamata. Ga jariran da ke sha'awar duniya duk tsawon yini, tabbas za su iya rage kamuwa da cutar kwayan cuta1. Idan fatar jaririn yana da raunuka ko ja, kumburi, zafi, itching da sauran alamun bayyanar, yana da kyau kada a yi amfani da shi. Idan ana amfani da shi, tuntuɓi likita idan ya cancanta.

4. Ya kamata a sanya rigar goge-goge daga hannun jarirai don hana jariri cin abinci bisa kuskure.

5. Tuna buɗe sitidar hatimi yayin amfani da shi, kuma rufe sitidar da kyau lokacin da ba a amfani da shi don kiyaye laushin goge baki. Bayan shan rigar goge, ya kamata a haɗe tsiri mai rufewa nan da nan don guje wa zafin jiki mai zafi ko hasken rana kai tsaye, wanda zai haifar da shafan rigar ya bushe kuma ya shafi tasirin amfani.

6. Lokacin amfani da gogewar jariri shine gabaɗaya shekaru 1.5-3. Lokacin amfani da rigar goge da aka sanya na dogon lokaci, kula don ganin ko suna cikin rayuwar shiryayye don guje wa fushi ko lalata fatar jariri.

7. Kada a yi amfani da rigar goge kai tsaye a kan idon jariri, kunnuwa na tsakiya da mucous membranes.

8. Domin kiyaye gogewar jarirai da ɗanɗano, yakamata a zaɓi nau'ikan goge daban-daban bisa ga ainihin amfani.ns da cututtuka. yuwuwar.

Yadda ake zabar gogewar jariri

Dubi marufi:
Yin amfani da murfin rufewa na iya haɓaka aikin rufewa da kuma hana haɗarin zubar ruwa, kuma ba shi da sauƙi a juya "shafaffen rigar" zuwa "bushe goge".

news-1

Sinadaran:
Babban albarkatun kasa na Pigeon shine propylene glycol, wanda ke da rikici kuma yawancin iyaye mata sun ƙi. Ko da yake ƙaramin adadin ciki ko hulɗar fata ya fi aminci, koyaushe ba shi da ma'ana don amfani da shi. Zabi jikakken goge-goge wanda ba ya ƙunshi ƙamshi, barasa, da abubuwan kiyayewa don guje wa ɓata fatar jaririn ku.

Dangane da wari:
Ina kamshi kai tsaye a hancina. A haƙiƙa, kayan halitta, ko auduga ko fiber na halitta, suna da ɗanɗano na halitta, kamar auduga da itace. Idan babu wari, dole ne a ƙara wasu abubuwa don rufe dandano na halitta. . Leqiao yana da ɗanɗano mai sauƙi da ƙamshi a Shun Shun Er. Oktoba crystal ne m m. Zamanin auduga ɗan ɗanɗanon ruwa ne mai sauƙi. Tattabara da kula da jarirai suna da warin kashe kwayoyin cuta, kuma kulawar jarirai ita ce mafi nauyi.

Zane a jere:
Dole ne ya zama gwaninta mai kyau ba tare da yin famfo ba. Ba zai shafi rufewa da amfani na gaba ba bayan yin famfo. Idan ka ci gaba da yin famfo shi, dole ne ka dawo da shi, wanda zai haifar da gurɓataccen gurɓataccen ruwan shafa na biyu da rashin tsabta. Banda tattabarai, sauran ma ba a zana su.

Girma:
Le Qiao da Shun Shun'er sune mafi girma, kuma tattabara ita ce mafi ƙanƙanta. Amfanin girman girman shine ana iya ninka shi cikin rabi, wanda zai iya hana datti daga gogewa daga zubewa a hannun. Dangantakar da magana, rigar shafa tare da babban yanki zai zama mafi amfani.

news-2

Dangane da abun cikin ruwa:
Kai tsaye na danna yatsa tare da tawul na takarda. Bayan haka, gogewar rigar ba ta da kyau kamar abun ciki na danshi yayin amfani. Yawan danshi na iya haifar da ambaliya cikin sauki. Idan abun ciki ya yi ƙasa sosai, zai yi wuya a goge, kuma za a goge shi. Ba shi da tsabta, don haka matsakaici ya isa. Tattabarai da lu'ulu'u na Oktoba tare da ƙarancin ruwa iri ɗaya ne, sauran kuma iri ɗaya ne.

news-4

Don flocculation:
Idan akwai wani abu kamar flocculation da cire gashi yayin aikin shafa, yana iya haifar da haushin fata ga jariri kuma yana ƙara wahalar tsaftacewa. Hanyar gwajin ita ce a shafa baya da baya sau 100 akan tebur. Ba a nuna hoton ba idan bai bayyana ba. Bari in yi magana game da yadda nake ji. Mafi kyawun ƴan wasan su ne Le Qi'ao da Shun Shun Er, kuma babu wani sauyi bayan tashin hankali. Babycare da Tattabara sun fi fulfing, sai zamanin auduga.

Wakilin Fluorescent:
Idan rigar goge ta ƙunshi wakilai masu kyalli, shima yana da illa ga fatar jariri. Bayan gwaji, wakilin mai kyalli na samfuran shida duk 0 ne, kuma babu wakili mai kyalli.

news-3

Tasirin tsaftacewa:
Leqiao da BC suna da mafi kyawun tasirin tsarkakewa saboda duk suna da nau'in lu'u-lu'u. Wasu nau'ikan suna da tasiri mai rauni kuma suna saƙa a fili, wanda ɗan zamewa ne.

news-5

Mikewa:
Nakasar da ta fi fitowa fili a zamanin auduga, sai Oktoba Crystal da Tantabara, dukkansu suna da wani matakin nakasu. Shun Shun Er, Le Qi'ao da BC ba su da nakasa.

Ƙimar PH:
Dukansu Leqiao da Cotton Era suna cikin ƙimar PH kusa da sebum na jarirai, wanda ba shi da ƙarancin acidic. Lu'ulu'u na BC da Oktoba suna da ɗan tsami, Shun Shun'er da Pigeon suna da tsami mai ƙarfi, wannan amfani na dogon lokaci dole ne ya zama cutarwa ga fatar jariri, bayan haka, fatar jariri yana da ɗan laushi.

news-6

Lokacin aikawa: Yuli-30-2021